วันนี้ (วันที่ 4 กุมภาพันธ์ 2564) ดร.ชนากานต์ ยืนยง อธิการบดีมหาวิทยาลัยปทุมธานี ร่วมกับคณะผู้บริหาร และตัวแทนนักศึกษามหาวิทยาลัยปทุมธานี ร่วมลงนามถวายพระพร สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เพื่อเป็นการแสดงความจงรักภักดี และเพื่อถวายพระพรให้ทรงหายจากพระอาการประชวร ณ ศาลาสหทัยสมาคม ภายในพระบรมมหาราชวัง
![](https://www.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/S__12042244-225x300.jpg)
![](https://www.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/S__12042246-225x300.jpg)
![](https://www.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/S__12042247-225x300.jpg)
![](https://www.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/S__12042248-225x300.jpg)
![](https://www.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/S__12042249-225x300.jpg)
![](https://www.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/S__12042250-225x300.jpg)
![](https://www.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/S__12042251-300x225.jpg)
![](https://www.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/S__12042252-300x225.jpg)
![](https://www.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/S__12042253-300x225.jpg)
![](https://www.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/S__12042254-300x225.jpg)
![](https://www.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/S__12042255-300x225.jpg)
![](https://www.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/S__12042257-300x225.jpg)
![](https://www.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/S__12042258-300x225.jpg)
![](https://www.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/S__12042259-300x225.jpg)
![](https://www.ptu.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/S__12042260-300x225.jpg)